![พิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพทพระบาทสมเด็จพระบรมชนกา พิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพทพระบาทสมเด็จพระบรมชนกา](https://www.phanthong.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/407969863_947508510286688_2535069860405550535_n.jpg)
พิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพทพระบาทสมเด็จพระบรมชนกา
วันที่ ๕ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ ดร.เจตปรียา ขำเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนพานทอง มอบหมายให้นางศลิษา สิงห์โตทอง ครูชำนาญการพิเศษ ปฏิบัติหน้าที่รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วย คณะครูกลุ่มบริหารงานบุคคลและงบประมาณ เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันพระบรมราชสมภพทพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ โดยมีนายปรัตรวีร์ วิจบ นายอำเภอพานทอง เป็นประธานในพิธี โดยมีส่วนราชการ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น รัฐวิสาหกิจ และประชาชนจิตอาสา อำเภอพานทอง ร่วมในพิธีดังกล่าวโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ศาลาเฉลิมพระเกียรติอำเภอพานทอง