![กิจกรรมงานประเพณีลอยกระทงอำเภอพานทอง ประจำปี ๒๕๖๖ กิจกรรมงานประเพณีลอยกระทงอำเภอพานทอง ประจำปี ๒๕๖๖](https://www.phanthong.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/406228320_944089177295288_2964979499242074996_n.jpg)
กิจกรรมงานประเพณีลอยกระทงอำเภอพานทอง ประจำปี ๒๕๖๖
วันที่ ๒๗ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๖๖ ดร.เจตปรียา ขำเสถียร ผู้อำนวยการโรงเรียนพานทอง พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาและตัวแทนนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมงานประเพณีลอยกระทงอำเภอพานทอง ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมีตัวแทนนักเรียนเข้าร่วมการประกวดนางนพมาศ ได้แก่นางสาวกัญญาภัค สุภาสุ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔/๓ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับ ๒ และรางวัลขวัญใจนายอำเภอ และนางสาววรกานต์ สุดตาสอน นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ ๔/๑ เข้ารอบการประกวด ๑๐ คนสุดท้าย จัดโดยอำเภอพานทองร่วมกับสภาวัฒนธรรมอำเภอพานทอง ณ บริเวณหน้าที่ว่าการอำเภอพานทอง อำเภอพานทอง จังหวัดชลบุรี