![ร่วมแสดงความยินดีให้กับ เด็กหญิงนภสร แก้วนุช นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/3 ร่วมแสดงความยินดีให้กับ เด็กหญิงนภสร แก้วนุช นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/3](https://www.phanthong.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/post8.jpg)
ร่วมแสดงความยินดีให้กับ เด็กหญิงนภสร แก้วนุช นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/3
ร่วมแสดงความยินดีให้กับ เด็กหญิงนภสร แก้วนุช นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3/3 ที่ได้รับการคัดเลือกทุนการศึกษามูลนิธิทวี บุญยเกตุ
ประจำปี 2564 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา และร่วมกันเป็นกำลังใจเพื่อให้ได้รับการพิจารณาคัดเลือกระดับจังหวัดชลบุรีในลำดับต่อไป
![240717205_4369424476480237_3822720461259187117_n](https://www.phanthong.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/240717205_4369424476480237_3822720461259187117_n-730x1024.jpg)
![241026016_4369424453146906_8757836083888136461_n](https://www.phanthong.ac.th/wp-content/uploads/2021/09/241026016_4369424453146906_8757836083888136461_n-727x1024.jpg)